Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In

6/15 Đường Cách Mạng Tháng Tám, District 1, 700000 Ho Chi Minh City, Vietnam·Xem trên bản đồ

Tuyệt hảo397 đánh giá
8,8
Xem giá
Xem giá
1 / 16
Nhận phòngtừ 15:00
Trả phòngđến 12:00
Bãi đỗ xe✓ Miễn phí
WiFi✓ Miễn phí
Thú cưng✕ Không cho phép
Bữa sángKhông nêu rõ

Mô tả

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In là khách sạn 2 sao tại Quận 1, trung tâm Sài Gòn, với các phòng có điều hòa, tất cả đều có phòng tắm riêng và một số có view thành phố. Khách sạn phù hợp với những ai muốn đến nhận phòng linh hoạt, vì có dịch vụ nhận và trả phòng riêng bên cạnh nhận và trả phòng nhanh. Bốn loại phòng dao động từ studio tiêu chuẩn 22 m² đến suite 40 m² có ban công.

Suite và Studio 30 m² đều có bếp nhỏ với bếp nấu, tủ lạnh và đồ dùng nhà bếp, phù hợp với kỳ lưu trú nhiều đêm. Mọi phòng đều có minibar và điều hòa, và khách sạn có thang máy, dịch vụ phòng, giữ hành lý và dịch vụ concierge, cùng bồn tắm ngoài trời và bồn nước nóng trong số tiện nghi.

Khách sạn có chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ và WiFi miễn phí phủ sóng toàn bộ khu vực, toàn khu vực không hút thuốc. Khách thường khen vị trí trung tâm, các phòng gọn gàng và nhân viên thân thiện.

Phòng

4 loại phòng · 22–40 m²

Khách sạn có bốn loại phòng, đều có điều hòa, mỗi phòng có phòng tắm riêng và TV màn hình phẳng. Diện tích từ Standard Studio 22 m² đến Suite có ban công 40 m², và mọi phòng đều dành cho hai người. Suite là phòng duy nhất có ban công và sân hiên, sân hiên nhìn ra thành phố.

Studio và Suite có bếp nhỏ với bếp nấu, tủ lạnh và đồ dùng nhà bếp; Studio còn có view thành phố và tủ quần áo. Phòng Deluxe đôi có bố cục đơn giản nhất, với dịch vụ streaming, máy sấy tóc và minibar. Standard Studio là lựa chọn nhỏ gọn nhất, có bồn tắm, phòng thay đồ và ấm đun nước điện, và là phòng duy nhất có giường đôi. Ba phòng có giường lớn cỡ king.

Suite có ban công — Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In

Suite có ban công

40 m² Tối đa 2 khách 1 giường lớn (King size)
Ban côngSân hiênBếp nhỏ

Phòng lớn nhất với 40 m², Suite này là phòng duy nhất có ban công và sân hiên riêng, sân hiên nhìn ra thành phố. Phòng có bếp nhỏ với bếp nấu, tủ lạnh, đồ dùng nhà bếp và máy pha trà và cà phê, cùng phòng tắm có cả bồn tắm lẫn vòi sen. Giường là giường lớn cỡ king.

Xem giá
Studio — Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In

Studio

30 m² Tối đa 2 khách 1 giường lớn (King size)
View thành phốBếp nhỏTủ quần áo

Với 30 m², Studio này rộng hơn Standard Studio và có view thành phố từ phòng, tủ quần áo và bếp nhỏ với bếp nấu, tủ lạnh và đồ dùng nhà bếp. Phòng tắm có bồn tắm, vòi sen và bidet, còn phòng có giường lớn cỡ king.

Xem giá
Phòng Deluxe đôi — Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In

Phòng Deluxe đôi

25 m² Tối đa 2 khách 1 giường lớn (King size)
Dịch vụ streamingMáy sấy tócMinibar

Phòng 25 m² với giường lớn cỡ king, phòng tắm riêng có bồn tắm hoặc vòi sen, bidet và máy sấy tóc, cùng dịch vụ streaming và minibar. Đây là bố cục đơn giản nhất trong bốn loại phòng, không có bếp nhỏ, phù hợp với khách muốn một phòng đôi đơn giản.

Xem giá
Standard Studio — Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In

Standard Studio

22 m² Tối đa 3 khách 1 giường đôi
Phòng thay đồẤm đun nước điệnBồn tắm

Phòng nhỏ gọn nhất với 22 m², có giường đôi thay vì giường lớn cỡ king. Phòng có phòng tắm riêng với bồn tắm, vòi sen và bidet, phòng thay đồ, ấm đun nước điện và TV màn hình phẳng với dịch vụ streaming. Phòng phù hợp với cặp đôi hoặc khách đi một mình muốn một phòng gọn gàng.

Xem giá

Tiện nghi

46 tiện nghi
Chỗ đậu xe
Phòng tắm riêng
Điều hòa không khí
WiFi miễn phí
Xe đưa đón sân bay
Chỗ đậu xe miễn phí
Dịch vụ phòng
TV màn hình phẳng
Tiện nghi cho khách khuyết tật
Phòng không hút thuốc

Chỗ đậu xe riêng miễn phí có thể đậu tại chỗ và không cần đặt trước. WiFi có ở mọi khu vực và miễn phí. Khách sạn cũng có dịch vụ đưa đón nội thành và xe đưa đón sân bay, cả hai đều tính phí, và cho thuê xe đạp, dịch vụ concierge, giữ hành lý, giặt ủi và dịch vụ phòng.

Khu vực chung gồm thang máy, bồn tắm ngoài trời, bồn nước nóng và phòng tắm công cộng. Khách sạn có nhận và trả phòng riêng cũng như nhận và trả phòng nhanh, có lối đi cho xe lăn, có tiện nghi cho khách khuyết tật và phòng không hút thuốc, và toàn bộ khu nghỉ đều không hút thuốc. Camera giám sát bao quát khu vực chung và bên ngoài khách sạn.

Trong phòng có điều hòa, phòng tắm riêng với toilet, bidet, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí, khăn tắm và máy sấy tóc, cùng TV màn hình phẳng với dịch vụ streaming và internet. Suite và Studio có thêm tủ lạnh, bếp nấu và ấm đun nước điện, còn bàn làm việc, phòng thay đồ và minibar hoàn thiện trang bị trong phòng.

Chung

  • Cho thuê xe đạp
  • Dịch vụ đưa đón
  • Nhận và trả phòng riêng
  • Dịch vụ concierge
  • Giữ hành lý
  • Nhận và trả phòng nhanh
  • Giặt ủi
  • Xe đưa đón sân bay
  • Dịch vụ phòng
  • Thang máy
  • Bồn tắm ngoài trời
  • Bồn tắm nước nóng
  • Phòng tắm công cộng
  • Có lối đi cho xe lăn
  • Không hút thuốc trong toàn bộ khu nghỉ

Ăn uống

  • Minibar

Trong phòng

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Bidet
  • Bồn tắm hoặc vòi sen
  • Phòng tắm riêng
  • Toilet
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen
  • Khăn trải giường
  • Phòng thay đồ
  • Ấm đun nước điện
  • Tủ lạnh
  • Ổ cắm gần giường
  • Bàn làm việc

Giải trí & công nghệ

  • Dịch vụ streaming (như Netflix)
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Dịch vụ internet

Bãi đỗ xe

  • Chỗ đậu xe

Khách sạn nằm trên đường Cách Mạng Tháng Tám ở Quận 1, nơi các quán cà phê và nhà hàng nối nhau dọc vỉa hè: Sharetea Vietnam và Drink Vietnam cách khoảng 50 m, cũng như The First Steakhouse và Italianis Pizza. Không gian xanh cũng gần, với công viên Tao Dan cách 250 m và công viên 23 tháng 9 cách 300 m, nên khu vực này kết hợp các điểm ăn uống nhanh với công viên chỉ vài phút đi bộ. Bưu điện Thành phố và đường Đồng Khởi cũng nằm ở Quận 1 và trong khoảng cách đi bộ từ khách sạn.

Bến xe buýt Sài Gòn cách 650 m, còn ga Bến Thành, điểm xuất phát của tuyến metro số 1, cách 500 m. Cả hai đều trong khoảng cách đi bộ, nên bạn có thể đến trung tâm mà không cần ô tô. Ga Sài Gòn cách 2 km, và sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất, ở Tân Bình về phía tây bắc trung tâm, cách khách sạn 5,1 km, nên taxi hoặc xe đưa đón có tính phí là cách trực tiếp nhất để ra sân bay.

Chợ Bến Thành, cách 500 m, là khu chợ có mái che với các quầy đồ ăn và quà lưu niệm, còn Dinh Độc Lập, dinh tổng thống cũ của Việt Nam Cộng hòa, cách 600 m. Bảo tàng Mỹ thuật cách 650 m, Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 800 m và Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh cách 800 m, trong khi phố đi bộ Nguyễn Huệ nằm cách đó một quãng đi bộ ngắn. Hồ Than Thở, cách 5,7 km về phía nam thành phố, là điểm duy nhất trong danh sách này cần đi xa hơn.

  • chợ Bến Thành
    Chợ có mái che, nổi tiếng với các quầy đồ ăn và quà lưu niệm
    500 m
  • Dinh Độc Lập
    Dinh tổng thống cũ của Việt Nam Cộng hòa ở trung tâm
    600 m
  • công viên Tao Dan
    Công viên thành phố với các lối đi bộ, gần khách sạn
    250 m
  • ga Bến Thành
    Điểm xuất phát của tuyến metro số 1 đi Suối Tiên
    500 m
  • Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh
    Bảo tàng về Chiến tranh Việt Nam với các trưng bày quân sự ngoài trời
    800 m
  • Bảo tàng Mỹ thuật
    Bảo tàng tranh và điêu khắc Việt Nam
    650 m

Có phù hợp với bạn?

Có, nếu…

  • ✓bạn đến vào giờ không cố định: khách sạn có nhận và trả phòng riêng, còn nhận phòng từ 15:00 đến 23:00.
  • ✓bạn lưu trú nhiều đêm và muốn có bếp nhỏ: Suite và Studio 30 m² đều có, với bếp nấu và tủ lạnh.
  • ✓bạn đi bằng ô tô: có thể đậu xe riêng miễn phí tại chỗ và không cần đặt trước.
  • ✓bạn muốn có metro ngay gần: ga Bến Thành, điểm xuất phát của tuyến metro số 1, cách 500 m.
  • ✓bạn thích ngâm mình sau một ngày khám phá: bồn tắm ngoài trời và bồn nước nóng nằm trong số tiện nghi của khách sạn.

Có lẽ không, nếu…

  • ✕bạn cần một đêm yên tĩnh: một số khách thấy tường mỏng, có tiếng ồn từ hành lang, thang máy và công trình xây dựng gần đó.
  • ✕bạn khó tính về phòng tắm: một số khách báo cáo nước lạnh, sự cố thoát nước và mùi khó chịu ở đó.
  • ✕bạn đi theo nhóm ba người trở lên: mỗi phòng chỉ dành cho hai người.
  • ✕bạn định dùng phương tiện của khách sạn miễn phí: dịch vụ đưa đón và xe đưa đón sân bay đều tính phí.

Khách nói gì

397 đánh giá đã xác thực
8,8

Khách thường khen vị trí trung tâm Quận 1, các phòng gọn gàng và nhân viên thân thiện, những người hỗ trợ việc tự nhận phòng. Một số khách thấy nước trong phòng tắm lạnh và tường mỏng, nên tiếng ồn từ hành lang và công trình xây dựng gần đó có thể vọng vào phòng.

Vị trí9,4
Đáng giá tiền9,3
Nhân viên9,2
WiFi miễn phí9,1
Sạch sẽ9,0
Thoải mái8,9
Tiện nghi8,9

Câu hỏi thường gặp

Giá một đêm tại Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In là bao nhiêu?

Giá tại Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In phụ thuộc vào loại phòng, ngày lưu trú và tình trạng còn phòng, nên không có một mức giá cố định cho mỗi đêm. Xem giá hiện tại với các đối tác đặt phòng của chúng tôi cho những ngày bạn dự định.

Làm thế nào để đến Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In?

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In nằm trên đường Cách Mạng Tháng Tám ở Quận 1. Bến xe buýt Sài Gòn cách 650 m và ga Bến Thành, trên tuyến metro số 1, cách 500 m, nên chặng cuối có thể đi bộ hoặc đi taxi. Ga Sài Gòn cách 2 km. Có thể đậu xe riêng miễn phí tại chỗ và không cần đặt trước.

Gần Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có gì?

Công viên Tao Dan cách 250 m và công viên 23 tháng 9 cách 300 m, đều là không gian xanh trong quận. Chợ Bến Thành, khu chợ có mái che với quầy đồ ăn và quà lưu niệm, cách 500 m, còn Dinh Độc Lập cách 600 m. Bảo tàng Mỹ thuật cách 650 m và Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 800 m, nên các điểm tham quan chính của trung tâm đều chỉ cách một quãng đi bộ ngắn.

Giờ nhận và trả phòng tại Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In là khi nào?

Nhận phòng tại Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In từ 15:00 đến 23:00, còn trả phòng vào 12:00. Khách sạn có nhận và trả phòng riêng cũng như nhận và trả phòng nhanh, nên bạn có thể sắp xếp giờ đến theo kế hoạch của mình. Khi đặt phòng, hãy dùng ô Yêu cầu đặc biệt để báo cho khách sạn giờ đến dự kiến của bạn.

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có dịch vụ xe đưa đón sân bay không?

Có, Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có xe đưa đón sân bay cùng dịch vụ đưa đón trong thành phố, và cả hai đều tính phí. Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách khách sạn 5,1 km, nên xe đưa đón sẽ chạy từ sân bay tới khách sạn.

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có phù hợp với khách khuyết tật không?

Có, Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có tiện nghi cho khách khuyết tật và có lối đi cho xe lăn, với thang máy trong tòa nhà. Khách sạn cũng có phòng không hút thuốc, và toàn bộ khu nghỉ đều không hút thuốc.

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có bồn nước nóng và bồn tắm ngoài trời không?

Có, Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In có bồn tắm ngoài trời và bồn nước nóng, cùng phòng tắm công cộng, trong số tiện nghi của khách sạn. Suite là phòng duy nhất có sân hiên riêng.

Mustang 11-11 Boutique Hotel Self Check In · Ảnh (16)
8,8 Tuyệt hảo397 đánh giá
Xem giá